Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay Và Sắp Diễn Ra

LỊCH ĐÁ EURO 2024

Không có dữ liệu giải đấu này. Đang cập nhật thêm!

LỊCH THI ĐẤU CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

Tất cả HOT Đang diễn ra Sắp diễn ra
Không có trận đấu nào!

UEFA Europa League - Qualifi 1

UEFA Conference League - Qualifi 1

Giao hữu CLB - July

Hoãn - 19/07
Exmouth Town
vs
Exeter City
14:00 - 19/07
Hapoel Kfar Saba
vs
Ironi Nir Ramat HaSharon
14:00 - 19/07
BDF XI
vs
Supersport United
14:00 - 19/07
CSM Slatina
vs
CS Viitorul Daesti
14:30 - 19/07
Dinamo Brest
vs
Neman Grodno
15:00 - 19/07
Sokol Dolna Zdana
vs
Sport Podbrezova
15:00 - 19/07
Albacete
vs
Yeclano Deportivo
15:30 - 19/07
Nice
vs
Leganes
16:00 - 19/07
Derby County
vs
Stockport County
17:00 - 19/07
Maritimo
vs
Al-Nassr
17:00 - 19/07
FK Neptunas Klaipeda
vs
Hapoel Hadera
17:00 - 19/07
SC Heerenveen
vs
PEC Zwolle
18:00 - 19/07
Crystal Palace
vs
Charlton Athletic
18:00 - 19/07
Reading
vs
Millwall
18:00 - 19/07
Schalke 04
vs
FC Utrecht
19:00 - 19/07
Borussia Dortmund (Youth)
vs
Eintracht Frankfurt (Youth)
19:00 - 19/07
FC Bukovyna chernivtsi
vs
Skala 1911 Stryi
Hoãn - 19/07
NK Tomislav
vs
Posusje
20:00 - 19/07
AFC Ajax
vs
Olympiakos Piraeus
20:00 - 19/07
Al-Wakra
vs
Al-Jazira(UAE)
20:00 - 19/07
RB Leipzig (w)
vs
Pogon Szczecin (W)
20:00 - 19/07
Aalesund FK
vs
Kristiansund BK
20:30 - 19/07
Sparta Rotterdam
vs
Roda JC
21:00 - 19/07
UCSA
vs
Dinamo KyivU21
21:00 - 19/07
Lokomotiv Tashkent
vs
Al Kuwait SC
21:30 - 19/07
Energie Cottbus
vs
Zwickau
22:00 - 19/07
SKU Amstetten
vs
LASK (Youth)
22:00 - 19/07
Concarneau
vs
Guingamp
22:00 - 19/07
FSV Mainz 05 (Youth)
vs
Bahlinger
22:00 - 19/07
Sligo Rovers
vs
Everton
22:00 - 19/07
Sturm Graz (Youth)
vs
Al Duhail
22:00 - 19/07
Sport Podbrezova
vs
Tatran Presov
Hoãn - 19/07
Unia Swarzedz
vs
Miedz Legnica II
Hoãn - 19/07
Obolon Kiev
vs
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
Hoãn - 19/07
MFK Ruzomberok (w)
vs
SKF Zilina (w)
Hoãn - 19/07
BATE Borisov
vs
FC Istiklol Dushanbe
22:00 - 19/07
ACS Dumbravita
vs
Olimpia Satu Mare
22:30 - 19/07
Salernitana
vs
Volos NFC
22:30 - 19/07
WSG Swarovski Tirol
vs
Lyon
22:30 - 19/07
Sokol Lanzho
vs
Blansko
Hoãn - 19/07
Zorya
vs
NK Lokomotiva Zagreb
23:00 - 19/07
Zlinsko
vs
Unie Hlubina
23:00 - 19/07
Preuben Munster
vs
Heracles Almelo
23:00 - 19/07
Grazer AK
vs
Floridsdorfer AC
23:00 - 19/07
Bronshoj
vs
Vanlose
23:00 - 19/07
FC Koln
vs
Sint-Truidense
23:00 - 19/07
SC Imst
vs
Slaven Koprivnica
23:00 - 19/07
Sevojno Uzice
vs
Banni Yas
23:00 - 19/07
Rodez Aveyron
vs
Grenoble
23:00 - 19/07
Sportfreunde Lotte
vs
VfB Oldenburg
23:00 - 19/07
Greuther Furth
vs
St. Pauli
23:00 - 19/07
SR Donaufeld Wien
vs
SV Stripfing Weiden
23:00 - 19/07
Orleans US 45
vs
AJ Auxerre
23:00 - 19/07
Grun Weiss Piesteritz
vs
SG Union Sandersdorf
23:00 - 19/07
SV Ried
vs
Debrecin VSC
23:00 - 19/07
FC Magna Wiener Neustadt
vs
Al Hilal
Hoãn - 19/07
Piast Zmigrod
vs
Gawin Sleza Wroclaw
23:00 - 19/07
Chernomorets Odessa
vs
FK Yarud Mariupol
23:00 - 19/07
FC Sozopol
vs
Chernomorets Burgas
Hoãn - 19/07
HNK Vukovar 91
vs
Pecsi MFC
23:30 - 19/07
Traiskirchen
vs
SV Horn
23:30 - 19/07
VfB Hohenems
vs
Austria Lustenau
23:30 - 19/07
First Wien 1894
vs
TSV 1860 Rosenheim
23:30 - 19/07
Hallescher FC
vs
FC Lokomotive Leipzig
23:30 - 19/07
Hibernians FC
vs
Mosta FC
23:30 - 19/07
SC Retz
vs
Wiener Viktoria
23:30 - 19/07
AL Najaf
vs
Zakho
23:30 - 19/07
Al Zawraa
vs
Duhok
Hoãn - 19/07
Naxxar Lions
vs
Sliema Wanderers FC
23:30 - 19/07
First Wien 1894
vs
TSV 1860 Munchen

Giao hữu quốc tế - July

21:00 - 19/07
Japan (W)
vs
Colombia (W)
22:00 - 19/07
Guinea U23
vs
Argentina U23
23:00 - 19/07
Bobigny A.C.
vs
Mali U23

Copa Sudamericana - Last 32

Argentine Division 1 - 2nd Stage

Bulgaria Premier League - League

22:45 - 19/07
Cherno More Varna
vs
CSKA 1948 Sofia

Canadian Premier League - League

Czech Republic 2.Liga

23:00 - 19/07
Opava
vs
FK Graffin Vlasim

Denmark Superligaen - League

23:00 - 19/07
Aarhus AGF
vs
Midtjylland

Estonia Champions League - League

23:00 - 19/07
Tartu JK Maag Tammeka
vs
FC Flora Tallinn
23:30 - 19/07
FC Nomme United
vs
Nomme JK Kalju

Iceland Division 1 - League

Latvian Higher League - League

22:00 - 19/07
Riga FC
vs
Jelgava

FA Cup Malaysia - Semifinal

19:15 - 19/07
Kedah
vs
Johor Darul Takzim
20:00 - 19/07
Terengganu
vs
Selangor

Myanmar Professional League

16:30 - 19/07
Dagon FC
vs
Ispe FC

Paraguay Cup - Round 2

Poland Ekstraklasa

23:00 - 19/07
Jagiellonia Bialystok
vs
Puszcza Niepolomice

Poland Liga 1 - League

23:00 - 19/07
Polonia Warszawa
vs
Znicz Pruszkow

Romania Liga I - League

22:30 - 19/07
CSM Politehnica Iasi
vs
FC Botosani

Singapore League

18:45 - 19/07
Geylang United FC
vs
Tanjong Pagar Utd
19:15 - 19/07
DPMM FC
vs
Hougang United FC

Primera Division de Venezuela - Autumn

CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT

XEM NGAY

CẬP NHẬT BẢNG XẾP HẠNG CÁC GIẢI ĐẤU

XEM NGAY